†Phá♥Thiên†
welcome to pha thien

Join the forum, it's quick and easy

†Phá♥Thiên†
welcome to pha thien
†Phá♥Thiên†
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

ỦY PHẢI LÊN LV

Go down

ỦY PHẢI LÊN LV Empty ỦY PHẢI LÊN LV

Bài gửi by ntvn51002 Tue Feb 14, 2012 12:47 pm

TRƯỚC KHI NÓI CÁCH MÌNH LƯU Ý AE LÀ TỶ LỆ HÊN 80%, XUI 20% NÊN AE NÀO VÀO SỐ 20% ĐÓ THÌ CŨNG ĐỪNG NẢN NHÉ!
Qua diễn đàn TQ + kinh nghiệm của BOOS, mình đã làm cũng tương đối nhiều acc và cũng thấy tỷ lệ thành công ra TA là khá cao, và cũng ít tốn kém.

-Mình nói qua chút về ma lực ủy phái: theo kn thấy ma lực up cũng gần tương đương với ma lực up đồ và rớt đồ khi đánh NPC
-Để xác định ma lực ủy phái thì ae có thể làm như sau:
B1: AE chuẩn bị khoảng 3 acc clone ( acc clone nhớ để khoảng 100k bạc)
B2: up lv 2: Khi ma lực nâng đồ 9x%:AE dùng 3 clone up từ 1-3 lần nếu cả 2-3 các acc clone lên lv luôn, AE qua acc chính up se lên lv ( lưu ý: ma lực up 5p thay đổi 1 lần nên ae nhớ làm nhanh chút, cố gắng có ít xu là tốt nhất)=>>> Ma lực ủy phái khoảng 80%
B3: up lv 3: Khi ma lực nâng đồ là 8x-9x% + NPC rớt đồ : AE dùng clone up lv 2-3 ( các clone lúc trước đã lên 2) nếu 2 trong 3 clone lên lv 3 thì qua acc chính up, nếu ko lên 3 đc thì xui^^, ae up lại cho lên lv 2 rồi để đó làm lại bước 2 =>>> Ma lực ủy phái khoảng 90%
B4: up lv 3 ra TA: Cái này thì mình cũng không dám chắc là nhiu % cả, AE để ý kênh TG có ai up ra mảnh tím hay fam đồ ra mảnh tím thì ủy phái kiếm TA thôi, chỉ sợ AE ko chờ đợi đc hỏng việc=))

ntvn51002
Phấn Uy Hiệu Uý